Nefndir og ráð

Nefndir Hörgársveitar 2022-2026

 
Fræðslunefnd:  
Aðalmenn: Varamenn:
Jóhanna María Oddsdóttir, formaður Sunna María Jónasdóttir
Ásgeir Már Andrésson Agnar Þór Magnússon
Sigurbjörg L Auðbjörnsdóttir, varaformaður Eva María Ólafsdóttir
   
Skipulags- og umhverfisnefnd:  
Aðalmenn: Varamenn:
Jón Þór Benediktsson, formaður Brynjólfur Snorrason
Agnar Þór Magnússon Jóhanna María Oddsdóttir
Sunna María Jónasdóttir Ásgeir Már Andrésson
Ásrún Árnadóttir Eva Hilmarsdóttir
Bjarki Freyr Brynjólfsson Sigurður Pálsson
   
Fjallskilanefnd:  
Aðalmenn: Varamenn:
Arnar Ingi Tryggvason, formaður Hákon Þór Tómasson
Jónas Þór Jónasson, varaformaður Kolbrún Lind Malmquist
Agnar Þór Magnússon Halla Þorláksdóttir
Davíð Jónsson Björgvin Helgason
Egill Már Þórsson Áslaug Ólöf Stefánsdóttir
   
Félagsmála- og jafnréttisnefnd:  
Aðalmenn: Varamenn:
Sunna María Jónasdóttir, formaður Vignir Sigurðsson
Jóhanna María Oddsdóttir, varaformaður Ásgeir Már Andrésson
Erla Björk Helgadóttir Jónas Þór Jónasson
   
Atvinnu- og menningarnefnd:  
Aðalmenn: Varamenn:
Kolbrún Lind Malmquist, formaður María Albína Tryggvadóttir
Ásta Júlía Aðalsteinsdóttir, varaformaður Eydís Eyþórsdóttir
Vignir Sigurðsson Agnar Þór Magnússon
Eva Hilmarsdóttir Ásrún Árnadóttir
Jónas Þór Jónasson Sigurður Viðarsson
   
Kjörstjórn:  
Aðalmenn: Varamenn:
Helgi Bjarni Steinsson, formaður Stefán Magnússon
María Björk Guðmundsdóttir Kristbjörg María Bjarnadóttir
Viðar Þorsteinsson Líney S Diðriksdóttir
   
Í stjórn Hafnasamlags Norðurlands:  
Aðalmaður: Varamaður:
Axel Grettisson Jón Þór Benediktsson
   
Í stjórn skipulags- og byggingarfulltrúaembættis Eyjafjarðar bs  
Aðalmaður:  
Snorri Finnlaugsson Axel Grettisson
   
Í svæðisskipulagsnefnd Eyjafjarðar:  
Aðalmenn: Varamenn:
Jón Þór Benediktsson Agnar Þór Magnússon
   
Í skólanefnd Tónlistarskóla Eyjafjarðar:  
Aðalmaður: Varamaður:
Kristbjörg María Bjarnadóttir Kristín Anna Kristjánsdóttir
   
Í þjónusturáði vegna þjónustu við fatlað fólk:  
Aðalmaður: Varamaður:
Snorri Finnlaugsson Axel Grettisson
   
Fulltrúi á landsþing Sambands ísl. sveitarfél.  
Aðalmaður: Varamaður:
Axel Grettisson Ásrún Árnadóttir
   
Fulltrúar á þing SSNE:  
Aðalmenn: Varamenn:
Axel Grettisson Ásrún Árnadóttir
Jón Þór Benediktsson Jónas Þór Jónasson
   
Rekstrar- og framkvæmdanefnd  
Axel Grettisson, formaður  
Sunna María Jónasdóttir  
Jón Þór Benediktsson